Điều hòa Daikin FTF35XAV1V 12000Btu 1 chiều
Giá gốc là: 9.800.000.Giá hiện tại là: 8.890.000.
Mới 100%, chính hãng, đã gồm VAT
Không bao gồm vật tư và nhân công
Miễn phí vận chuyển 10km từ kho
Dự toán lắp đặt
Công lắp đặt 250k/bộ
Ống đồng bảo ôn băng cuốn 220k/m
Giá đỡ dàn nóng ngoài trời 90k/bộ
Miễn phí hút chân không
Bảo hành lắp đặt 12 tháng
Dự toán chi phí lắp đặt
Chọn loại lắp đặt
Khoảng cách ước tính 1.150.000
A. Nhân công (miễn phí hút chân không) Thành tiền
250k
B. Ống đồng (đã có bảo ôn đôi, băng cuốn)
660k
C. Giá đỡ dàn nóng ngoài trời
90k
D. Dây điện (Trần Phú - lõi đồng)
80k
E. Ống thoát nước ngưng
20k
F. Chi phí khác và các dịch vụ bổ sung
150k
300k
50k
Điều hòa Daikin FTF35XAV1V chính hãng
• Model FTF35XAV1V/RF35XAV1V
• Loại Treo tường 1 chiều lạnh
• Inverter Không
• Công suất 11.100 Btu (dưới 20m²)
• Gas R32
• CSPF 3.71 (3* năng lượng)
• Xuất xứ Việt Nam
• Bảo hành 12 tháng, máy nén 5 năm
Điều hòa Daikin FTF35XAV1V 1 chiều 12000Btu tiêu chuẩn
Daikin - Điều hòa hàng đầu Nhật Bản
Daikin dòng tiêu chuẩn FTF
Loại 1 chiều lạnh
Công suất 12000Btu (diện tích dưới 20m²)
12000 BTU Với công suất lạnh 12000Btu (tương đương 3.5kW lạnh hoặc 1.5 HP), tối ưu trong diện tích từ 15 - 20m², Daikin FTF35XAV1V rất phù hợp lắp đặt trong không gian như phòng khách, phòng làm việc hoặc phòng ngủ lớn. Nếu phòng có diện tích lớn hơn hoặc có khả năng thất thoát nhiệt, bạn có thể cân nhắc lựa chọn công suất lớn hơn.
Không có Inverter
Gas sạch R32 thế hệ mới nhất
Vận hành êm ái
Tản nhiệt chống ăn mòn
Sản xuất tại nhà máy Daikin Việt Nam
Bảo hành 12 tháng và 5 năm với máy nén
Thông số kỹ thuật Daikin FTF35XAV1V
Loại điều hòaĐiều hòa treo tường
Khối trong nhàFTF35XAV1V
Khối ngoài trờiRF35XAV1V
Công suất lạnh11100 Btu/h
Phạm vi làm lạnh15m² - 20m²
Chiều1 chiều lạnh
Công nghệ InverterKhông
Độ ồn dàn lạnh39 / 33 / 30 dB(A)
Độ ồn dàn nóng51 dB(A)
Môi chất làm lạnhR32
Điện áp vào | (Nguồn cấp)1 pha, 220V, 50Hz | (dàn lạnh)
Công suất điện933 W
Kích thước dàn lạnh | (Khối lượng)285 × 770 × 242 mm | (9 kg)
Kích thước dàn nóng | (Khối lượng)550 × 658 × 275 mm | (30 kg)
Đường kính ống đồngØ6.4 + Ø12.7
Chiều dài đường ống3m → 15m
Chênh lệch độ cao tối đa12m
1 đánh giá cho Daikin FTF35XAV1V
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá